39 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอดตอน38+4wค่ะ โดนกระตุ้นแล้วก็โดนยาเร่งคลอดค่ะ เราก็งงเหมือนกันนะคะยังไม่ครบกำหนดแต่ให้ยาเร่งคลอดแล้ว ของเรารพ.รัต.น์ค่ะ

เจ็บค่ะ

เราคนแรกหมอนัด6กันยา57 คลอด19กันยา57 หนัก3,970 คลอดธรรมชาติ 41+5w คนที่2 หมอนัด9สิงหา65 คลอด9สิงหา65 หนัก3,670 ผ่าคลอดบล็อกหลัง 40w

กินปกติค่ะไม่ได้บำรุงอะไรเลย

VIP Member

กำหนดตามใบซาว 3 มีนา แต่หมอกำหนดให้ 24 ก.พ แตกเรียบร้อยค่ะ พ่อไปตามวันเดียว เช้ามามีมูกเลือด

พ่อไปตามคือการมีเพศสัมพันธ์กันอะคะ

บ้านนี้ 2มีนาค่ะ มีอาการปวดเหมือนปวดอึแต่ไม่มีอาการปวดเพิ่มขึ้น ไม่มีมูกเลือด ไม่มีน้ำเดิน ลุ้นมากค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ ปากมดลูกเปิด2เซนไปนอนรอคลอด3วันไม่เปิดเพิ่มเลยได้กลับมารอที่บ้านค่ะ😅

2 มีนา มาแอบแตกวันนี้ค่ะแม่😹 หมอกระตุ้นปากมดลูกไป1 วัน วันถัดมามีมูกเลือด ปวดท้องถี่ แตกแล้วค่าาา

บ้านนี้หมอกำหนดคลอดให้10ตุลา65ค่ะ เริ่มปวดท้องช่วงตี3ของวันที่10เลยค่ะ ก่อนหน้าก็ไม่มีวี่แววเลย🤣

บ้านนี้กำหนด1มีนา แต่วันนี้เริ่มเจ็บจี็ดๆแล้วค่ะ ไม่มีมูล แบบนี้เจ็บเตือนหรือเจ็บจริงคะ

กำหนดคลอด3มีนาเหมือนกันเรยค่ะแม่อยากทราบว่าปะจำเดือนแม่มาครั้งสุดท้ายพ.ค มัยค่ะ

บ้านนี้น้องยังไม่ยอมออกมาเรยแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด 19 ต.ค.65 คลอดจริง20ต.ค 65 กว่าจะได้คลอด หมอผ่าให้อี๊กก🤣🤣🤣🤣