18 ตอบกลับ

บ้านนี้มีเส้นดำกลางท้องอยู่แล้วค่ะตั้งแต่ยังไม่ท้อง พอท้องคือเส้นดำจางลงมากๆเลยค่ะ

บางคนก็ไม่มีเส้นดำขึ้นค่ะ(เพื่อนที่เคยท้องไม่มี) ส่วนของบ้านนี้ขึ้นตั้งแต่เดือนแรกเรยค่ะ

นี่แม่รอลุ้นค่ะว่าจะมีตอนกี่เดือน

ออกตอน34wค่ะ ออกเพราะเกาค่ะ ท้องแรกคันท้องมาก เกาจนแฟนบอกพอเถอะ เกาทั้งคืนแล้วนะ 😂

เกือบคลอดเลยนะคะนั่น😁ถ้าหากไม่เกาจะไม่มีเส้นดำรึว่า แล้วแต่แต่ละคนเนอะ

TapFluencer

บ้านนี้มีเส้นใ้ต้สะดือตั้งแต่ก่อนท้อง แต่เหนือสะดือ 2 เดือนกว่าก้ขึ้นแล้วค่ะ

กำลังจะ22wก็ลุ้นเหมือนกันค่ะว่าจะมีเส้นดำขึ้นมาไหม ตอนนี้ยังไม่มีเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 22w2d ขึ้นแล้วค่ะแม่ แต่จางๆนะค่ะ หรือเป็นเพราะท้องที่3ด้วยไม่แน่ใจค่ะ

รอลุ้นกันต่อไปค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกมีตั้งแต่ยังไม่ท้องค่ะ แต่ท้อง2 ตอนนี้ 22w 1 d ยังไม่มีขึ้นค่ะ

มีตั้งแต่ก่อนท้องแลเวค่ะ พอท้องก็ชัดขึ้นตั้งแต่เริ่มเลย

มีตั้งแต่ก่อนท้องเเล้วค่ะ พอท้องก็เริ่มเห็นชัดขึ้น

22wเหมือนกันคะเส้นดำที่ท้องออกแล้วแต่จางๆ