17 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ลองหมดแล้วค่ะ ไม่ได้ผลเลยค่ะ ทำตั้งแต่36วีค ตอนนี้ 38+4 ไม่มีวี่แววเลยค่ะ คิดว่าน้องน่าจะอยู่10เดือนค่ะบ้านนี้ 5555555

เหมือนกันค๊าเเม่ อยากเจอน้องเเล้ววว 🤣😂

บ้านนี้คลอดแล้วค่ะกำหนด11พ.ยคลอด25ต.คนั่งถ้าผีเสื้อกินสัปะรดติดต่อกัน3วันได้ผลค่ะพ่อไม่ได้ตามเพราะแยกกันนอนนอนแล้ว😄😄😄

แม่กินเยอะไหมคะแต่ละวัน

แม่ลองเดินให้เยอะๆดูค่ะแต่เดินเบาๆนะคะเดินรอบหมู่บ้านไปเลยค่ะ แล้วก็บีบกระตุ้นที่หัวนมลานนมหรือนวดเบาๆก็ได้ค่ะ🙏🏻

ขอบคุณค่ะ💖

บ้านนี้ทำทุกอย่างค่ะ ตั้งแต่36วีค กำหนดคลอด3พย. ไม่ได้ผลสักอย่างเลย นัดเร่งคลอด 31นี้เหมือนกันค่ะ น้องไม่อยากออกมา😄

เริ่มตั้งเเต่36 เหมือนกันค่ะ ไม่มีวี่แวว😂🤣

ทำเหมือนกันเลยค่ะไม่ได้ผลเลยค่ะ ต้องทำบ่อยๆมั้งค่ะถึงจะยอมออก บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว38+4 รอแล้วรออีก🤣

สู้ๆค๊าเเม่

บ้านนี้39+6เเล้วค่าทำหมดเเล้วไม่ได้ผลเลยค่ะ พรุ่งนี้ครบกำหนดเเล้วน้องยังเงียบอยู่เลยค่ะ🥹😅

น้องจะอยู่ถึง10เดือนไม่ได้นะลูกกก ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้พ่อไม่อยู่ทำงานต่างจังหวัดตามไม่ได้ นั่งท่าผีเสื้อก็ยังเงียบ

สู้ๆค๊าา

บ้านนี้ทำทุกอย่างตั้งแต่36วีคจนตอนนี้38+1น้องก็ยังไม่ยอมแตกค่ะ😆

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ5555 คิดว่าจะอยู่ถึง10เดือนเลยมั้ยยย

อีก2วันครบกำหนดคลอดแล้ว ลองทำทุกอย่างก็ไม่มีท่าทีจะคลอดเลยค่ะ😅

สู้ค๊าเเม่😂

บ้านลองหมดแล้วค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลยเหมือนกัน อยากแตกแล้ววว 🤣

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ เเต่น้องเงียบมากไม่ให้ความร่วมมือ😂🤣