4 ตอบกลับ

ผ่า คลอดทำหมันเเล้วค่ะ ผ่าแบบยาสลบ มีน้อง2คนผ่าทั้งสองเคสค่ะ ตอนนร้น้อง4เดือนเเล้ว หมอยังไม่ให้ยกเกร็งอะไรหนักมาก ก้อมีคันเสียวๆมึนหน้าท้องอยู่คะ

ไม่มีอะไรน่ากลัวเลยค่ะ ชิลๆฟังเพลงไปรอได้ยินเสียงลูกค่ะแม่ บอกเลยว่าไม่เจ็บไม่รู้สึกเลย จะเจ็บตอนพักฟื้นนิดหน่อยค่ะ

คลอดเรียบร้อยค่ะ🥰

บ้านนี้ผ่าคลอด บล็อคหลัง 2 ท้อง+ทำหมัน ชิวมากจ้า ไม่มีอะไรที่น่ากลัวเลยจ้าแม่

บ้านนี้ไม่ได้นอนก่อนผ่าเลย นัดวันไหนไปผ่าวันนั้นเลยจ้าแม่

อย่ากลัวอย่ากังวนค่ะ ไม่เจ็บหรือน่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ แม่บ้านนี้ผ่ามาแล้ว

ปล่อยวางค่ะอย่าคิดไปเอง