23 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ขึ้นค่ะแม่ช่วงท้องแรกๆ เลยซื้อน้ำตบเห็ด ของ Origins มาใช้ เป็นออร์แกรนิกนะคะ ตอนนี้สิวหายแล้วค่ะ เหลือแค่รอยดำ

เป็นช่วงไตรมาสแรกค่ะ ทั้งหน้าและหลัง แต่ไตรมาสสุดท้ายก็หาย เพิ่มมาเป็นคอ รักแร้ ขาหนีบ ง่ามก้นดำ

เต้มหลังเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ท้อง 29วีค. สิวหาย เหลือแต่ลอยนิดหน่อยค่ะ หายเอง😍

VIP Member

เป็นคะ แถวคอ หน้าท้อง หน้าอก และหลังเต็มแบบไม่มีที่ว่างเลย 😂

เดี๋ยวก็หายเองจ้าแม่ บ้านนี้ก็เป็น มันจะค่อยๆ หายไปเอง

VIP Member

เป้นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ปล่อยค่ะเดี๋ยวก้หายเองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พอขึ้นไตรมาส 3 ก็จะค่อยๆหายเองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ จะคลอดแล้วยังไม่หายเลยค่ะ

ปล่อยไว้ค่ะสิวฮอร์โมนเดี๋ยวหลังคลอดหายเอง

เปนเหมือนกันค่ะเดี่ยวมันก้ค่อยๆหายเอง