35 ตอบกลับ

เป็น​ค่ะ​ จากที่ออกไปไหนต้องแต่งหน้า​ ตอนนี้หน้าสดก็ไปได้

เป็นค่ะ ขี้เกียจอาบน้ำสุดๆ ได้ลูกชายค่ไม่รู้เกี่ยวไหม😄😄

VIP Member

ของเราขี้เกียจสระผม ไม่สระมากสุดอาทิตนึงเน่ามากกกก😂

บ้านนี้ค่ะ เว้นเรื่องอาบน้ำ นอกนั้นขี้เกียจไปหมด😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะ แม้แต่ลุกยังขี้เกียจลุกเลย😂😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะ แทบจะไม่เอาอะไรสักอย่างเลย 🤣

เป็นเหมือนกันคะแต่ชอบอาบน้ำเพราะขี้ร้อนมาก

เหมือนกันค่ะ ขี้เกียจมาก แต่ก็ต้องทำค่ะ 😅

เป็นเหมือนค่ะ อยากจะนอนอย่างเดียวเลย

เป็นค่ะ ขี้เกียจแต่งหน้าสุดๆเลยค่ะ 😂