78 ตอบกลับ

เป็นค่ะ​ อาบน้ำมาใหม่ๆต้องวิ่งเข้าหาพัดลมแล้ว5555

อยู่ห้องแอร์ เหงื่อออกรักแร้เปียกเหมือนกันค่ะ

คนท้องจะอุณหภูมิสูงขึ้นเพื่อนรักษาตัวอ่อนค่ะ

เป็นค่า จากคนขี้หนาว กลายเป็นขี้ร้อนเฉยเลยค่ะ

เหมือนกันคะ ออกมาจากห้องแอร์ปวดหัวทันทีเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ยิ่งช่วงนี้อากาศร้อนมากๆ

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะกลางคืนแทบนอนไม่ได้ร้อนมาก

บ้านนี้เป็นค่ะแม่ ปกติก่อนท้องขี้หนาวมากๆ

เป็นเหมือนกันค่ะขาดพัดลมไม่ได้เลยร้อนมาก

เปนเหมือนกันเลยค่ะร้อนมากจนเวียนหัวเลย