10 ตอบกลับ

ปกติค่ะ บ้านนี้น้ำหนักลดตั้ง4กิโลค่ะ พอเข้า5เดืิอนน้ำหนักเพิ่กว่าเดิมค่ะ

VIP Member

ลดเนียลดมากไหมค่ะรึเท่าเดิมแนะนำฝากพิเศษ เพื่อดูน้ำหนักน้องนะค่ะ

VIP Member

เดี๋ยวก็ขึ้นค่ะแม่ บ้านนี้ลดไป7โล แต่แพ้ท้อง พอท้องโตขึ้นมาเกือบ20

ปกติค่ะบ้านนี้ นน.พึ่งขึ้นตอนเข้าเดือนที่5

บ้านนี้ลดไป5กิโล พึ่งขึ้นเดือนที่6เองค่ะ

ปกติค่ะ ไตรมาสแรกมักจะนน.ลดกัน

ปกติคร้า

ปกติจ้า

ไม่จ้า ไตรมาสแรกน้ำหนักเราลดไป6กิโล ส่วนอาการแพ้ท้องพึ่งมาแพ้ช่วงเริ่มเข้าไตรมาสสอง ปัจจุบันขึ้นมา24กิโลแล้วค่ะ😅

ปกติค่ะบ้านนี้ก็ลด4โลแต่ตอนนี้9เดือนขึ้นมา21โลเลยทีเดียว😂😂