10 ตอบกลับ

เรารู้สึกตั้งแต่ 16 w แต่แค่ตอดๆ ตอนนี้ 18 w ก็ยังรู้สึกแค่ตอดยังไท่รู้สึกว่าดิ้นแรงเลยค่ะ อดใจรอไปก่อนสัก 20 w น่าจะดิ้นแรงกว่านี้

ออ ขอบคุณค่ะ หนูงงๆว่าอาการลูกตอดเป็นยังไงเหมือนจะมีอะไรกระตุก แต่ก็ไม่มั่นใจว่าใช้ไหม

TapFluencer

บ้านนี้ 17 W เริ่มรู้สึกแล้วค่ะ พอเข้า18 W รู้สึกชัดขึ้นดิ้นเก่งขึ้นค่ะ

ท้องสองค่ะ ต๊อดเก่งมาก 15สัปดาห์ค่ะ คนแรกไม่ได้ต๊อดบ่อยแบบนี้ค่ะ

18สัปดาห์คะอาจจะดิ้นเเต่ยังไม่รู้สึกเรยคะ ท้องสอง

TapFluencer

ท้องแรกราวๆ20wค่ะ ตอนนี้ท้อง2รู้สึกตอดๆตุ้บๆช่วง15w

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ลูกเริ่มตอดตอน 17W ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกตอน 20w ค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ 17w

17week รู้สึกนิดเดียว

บ้านนี้18วีคค่ะ