2 ตอบกลับ

บ้านนี้เจอถุงตั้งครรภ์ตอน6วีคค่ะ เจอน้องตอน9วีค และได้ยินเสียงหัวใจค่ะ ตอนนี้น้องยังเล็กอาจจะยังไม่เห็นแม่รออีกสักหน่อยต้องเห็นเเน่นอนจ้า

วันที4นี้หมอจะนัดซาวอีกถ้าไม่เจอน้องจะดูดถุงออก. แต่มีหวังมานิดนึง ขอบคุณน่ะค่ะ

คุณหมอแจ้งว่าอย่างไรบ้างคะ แต่ 5 w อายุครรภ์ยังน้อย รอตรวจซ้ำอีกทีตอน 6 w นะคะ สู้ๆคะ แวะมาเป็นกำลังใจ

ขอบคุณน่ะค่ะ. กลัวมากเลย. เพราะวันที4หมอจะนัดซาวอีกถ้าไม่เจอจะดูดออกค่ะ. แต่คงจะรอให้ถึงทีสุดค่ะ