30 ตอบกลับ

ตอนคลอดได้1 อาทิจะค่ะ เพราะคลอดก่อนกำหนด เลยไม่ได้คืดชื่อไว้

VIP Member

บ้านนี้ทุกอย่างหลังคลอดค่ะ😂ลุ้นเพศเอาแล้วก็ตั้งหลังคลอด

ของเราน้องยังไม่ให้ดูเลยค่ะซาวล์2รอบน้องปิดค่ะทำไงดี

บ้านนี้ ตั้งตอนใกล้จะคลอดคะ เพราะรู้เพศตอน 34วิค

39วีคค่ะ ก่อนผ่าไม่กี่วัน น้องเพิ่งให้ดูเพศ

เจ็บมากค่ะ บ้านนี้ดมยาสลบ บล็อคหลังอาจจะไม่เจ็บขนาดนี้😂

TapFluencer

ตอนรู้เพศค่ะ ตั้งชื่อเล่น ชื่อจริงรอคลอดค่ะ

คุณพ่อตั้งชื่อลูกตั้งแต่6-7เดือนแล้วจ้า

ตั้งชื่อไว้ตั้งแต่ยังไม่ท้องเลยค่ะ

บ้านนี้พอรู้เพศก็เริ่มตั้งเลยค่ะ 😁

ตั้งไว้ตั้งแต่รู้เพศเลยค่ะ