84 ตอบกลับ

ท้องเล็กเหมือนกัน เวลามีคนมาถามอยากจะตอบเค้าว่าท้องได้ 3 เดือน ทั้งๆที่ตัวเองท้องได้ 5 เดือนแล้ว 😆😆😆

บ้านนี้ก็เล็กค่ะ แต่แข็งแรงมาก น้องก็ตัวโต หมอแอบกังวลว่าจะคลอดเองไม่ได้ คุณแม่ตัวเล็กด้วยค่ะ

น้องสาวเราไม่มีท้องเลย หุ่นยังดีเหมือนเดิม 555 แต่น้ำหนักน้องดีทุกอย่างคะ

VIP Member

เรา จะ 6 เดือนแล้วท้องก็พอๆกับแม่เลยค่ะ แต่หมอบอกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็สบายใจค่ะ

มีคนทักเหมือนกันว่าท้องเล็กแอบกังวลกลัวลุกตัวเล็กน้ำหนักก้อเพิ่มนิดเด่ว

ใช่ค่ะกินเท่าไรน้ำหนักไม่ค่อยขึ้นกลัวลุกตัวเล็กค่ั

ตอน 5 เดือน ไม่มีพุงเลยค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนเพิ่งออกมานิดเดียวเองค่ะ 😅

เป็นเหมือนกันคะ แต่ของเราท้อง 8เดือน เหมือน5เดือนเลย😧😑

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะแม่7เดือนแล้วยังเล็กอยู่เลย🤣

ใช่ค่ะ,5เดือนท้องเล็ก คุณแม่หนักเท่าไรค่ะตอนนี้

น้องดิ้นแรงไหมคะ บ้านนี้ทั้งวันทั้งคืนเลยคะ