10 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ เวลาปกติไม่เป็นไรแต่พอล้มตัวนอน กระดูกลั่นไปหมดเลย จะพลิกตัวทีนี่เสียวแปลบที่หลังต้องค่อยๆพลิก จะลุกเข้าห้องน้ำทีต้องให้แฟนช่วยพยุง😂

เป็นเหมือนกันค่ะ ตะแคงซ้าย/ขวา ปวดหลัง นอนหงายคือสบายแต่หายใจไม่ออก แถมฉี่ทุกๆ2 ชม. 555 พลิกตัวแต่ละทีคือโอดโอยมากก

ท่านอนตะแคงซ้าย-ขวา ค่ะ เอาหมอนรองหลัง รองท้อง รองขาก่าย เวลานอนตะแคง สบายมากๆค่ะ

บ้านนี้ปวดแต่ตอนกลางคืนค่ะ นอนหงายสบายแต่แอบหายใจใม่ค่อยออกต้องตะแคงซ้ายค่ะ

สำหรับบ้านนี่ ท่าที่สบายสุดก็จะเป็นตะแคงค่ะ ข้างที่ถนัด เอาหมอนรองขาก่าย ค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นคะปวดหลังร้าวมากเลยลุกทีขาเเทบอ่อนเดินยังเซเลยคะ😭😭

เป็นเหมือนกันค่ะ ส่วนท่านอนจะตะแคงค่ะ ไม่ซ้ายก็ขวาเอาหมอนรองขา

25 วีค ท่าตะเเคงค่ะ นอนตรงไม่ได้อึดอัดมากค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดหลัง ปวดขา

แบบเดวกันเลยค่ะ