5 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ปกติเป็นไมเกรนอยู่แล้ว กินพาราก็ไม่หาย ทุกครั้งที่กินพารา อีก30-1ชม. จะอ้วกออกทันที วิธีแก้ที่อ่านเจอนะคะ คือกินพาราคู่กับยาแก้แพ้ท้อง ที่หมอให้มาค่ะ เพื่อไม่ให้อ้วกออก ดีขึ้นจริง หายปวด แต่ง่วงนะคะ กินแล้วนอนหลับไปเลย

กินรวมกันได้หรอค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ไมเกรน ปวด3เดือนเต็มทรมานมากต้องไปหาหมอจนหมอฉีดยาไห้

เป็นไมเกรนแก้ง่ายค่ะ กินยาพารา 1 เม็ด แล้วนอนเลย ถ้าไม่นอนยังไงก็ไม่หาย

บ้านนี้เป็นค่ะ..ไมเกรนนอนไม่หลับเลยกินได้แต่ยาพารา

Super Mum

บ้านนี้กินพานาดอล กล่องสีเงินค่ะ