107 ตอบกลับ

เดียวก็เจอน้องค่ะแค่เดือนเดียวยังไม่เห็นหรอกค่ะ สู้ๆนะคะ

5วีค ท้องเล็กยุวค่ะ เราซาวด์ต้อน21วีคค่ะ พึงจะเห็นน้องค่ะ

6วีคเจอถุงตั้งครรภ์ ถุงไข่แดง2ใบแต่ไม่เห็นหัวใจน้อง

VIP Member

แม่บ้านนี้ซาวด์ตอน6สัปดาห์น้องยังตัวเล็กอยู่ค่ะ

ค่ะ​ บ้านนี้กำลังว่าจะไปฝากวันจันทร์นี้ค่ะ​ คราวๆน่าจะ6วีค​ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี🙏

ซาวด์ครั้งแรก5w เจอตัวเล็กๆนิดเดียวยังไม่เห็นหัวใจคะ

รออีกนะคะประมาณ8-12วิคเจอน้องเเน่นอนบ้านนี้เจอตอน12วิค

เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ 5w. ซาวอีกที12wถึงเจอตัวน้องค่ะ😍

ตอนแรกๆจะเห็นแค่ถุงคะ พอเข้า 7-9 W เดี๋ยวก็เห็นน้องคะ

6 วีคยังไม่เจอเหมือกันเจอตอน 9 วีคค่ะของบ้านนี้

5weekจ้าบ้านนี้เจอแต่ถุง พอ6week เจอตัวกับหัวใจแล้วค้า