107 ตอบกลับ

ถ้าคุณแม่หน้าท้องหนา จะยังไม่เห็น ไม่ค่อยได้ยินเสียงหัวใจนะคะ

7weekแล้วค่ะยังไม่เจอเลย หมอบอกของเราเสี่ยงภาวะแท้งคุกคาม

เจอตอน 7 สัปดาห์คะ เห็นตัวเด็กกับหัวใจ แล้วคะ ใจเย็นนะค่ะคุณแม่

ยังเหมือนกันคะบ้านนี้7สัปดาห์ยังไม่เห้นหัวใจน้องเลยคะ

5weekเหมือนกันค่ะแม่ ยังไม่เห็นเหมือนกัน เห็นแค่ถุงการตั้งครรภ์

ซาวด์ตอน6w ยังเล็กมากอยู่เลยค่ะ ซาวด์ตอนแรกเจอแต่ถุง

แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ น้องยังเล็กอยู่ แม่บ้านนี้เจอตอน7wค่ะ 💖💖

VIP Member

4 วีคพบถุงตั้งครรภ์ค่ะ เจอน้องตอน 10 วีคค่ะ ตอนนี้ได้ 19+2 แล้วค่ะ

ซาวทางช่องคลอด 5w เห็นถุงตั้งครรภ์+ถุงไข่แดง พอ 6w เห็นหัวใจค่ะ

5w เห็นแค่ถุง ก็ถูกต้องแล้วค่ะ แต่ของเรา 5w6d เห็นไข่แดงด้วยค่ะ