58 ตอบกลับ

ของเราเพิ่งไปซาวด์มาวันนี้ หมอบอกมีแนวโน้มจะเป็นผู้หญิงค่ะ แม่ก็ลุ้นขอให้อย่ามีปิก้าจูโผล่มาเลย

หมอคนแรกบอกผู้ชาย70% หมออีกคนบอก ผู้หญิง เตรียมของไม่ถูกเลยคะ

เราซาวด์ตอน 13 วีค เห็นกลมๆ คุณหมอบอกว่าอาจจะได้ลูกชาย แล้วเราซาวด์อีกทีตอน 17 วีค ชัดเจนเลยค่ะลูกชาย 💯

ยินดีด้วยจ้า ทีมลูกชาย💞

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องจนใกล้คลอดก็ไม่รู้เพศค่ะ มารู้อีกทีตอนคลอดแล้วค่ะ ซาวด์ไม่เจอเพศเลยค่ะ

ท้องแรก ผช เหมือนกันเลยคะ ตอนนี้ได้1 เดือน19วันละคะ

เหมือนกันค่ะ 34w2dยังไม่รู้เพศน้องเลยค่ะ ซาวด์ไป10รอบแล้ว น้องหนีบขาใว้ รอลุ้นตอนคลอดเอาค่ะ😂

บ้านนี้ก้อรุ้วันคลอดเลยคะ

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้นะคะ แต่แม่ขอเดาว่าลูกสาวค่ะ แต่อีกใจหนึ่งก็เหมือนท้องลูกชายค่ะ

ได้ลูกชายคะคะแม่

ผุ้หญิงแน่ๆค่ะท้องเหมือนแม่บ้านนี้เลยค่ะแม่เจาะนำ้ครำค่ะผู้หญิง100'/'ค่ะ

ใกล้คลอดแล้วคะรอลุ้นทีเดียว

บอกอายุแม่กับเดือนสุดท้ายที่ประจำมาค่ะจะดูเพศลูกให้ค่ะตำราจีนแม่น90%

ตำราจีนเราไม่ตรงเลยบอกใด้ผช อุส่าเตรียมใจตรวจน้ำคร่ำใด้ลูกสาวสมใจส่ะงั้นขนาดจำวันใด้แม่นมาก😅😅

บ้านนี้ซาวด์ตลอดน้องไม่เปิดให้ดูสงสัยน้องอยากให้อิแม่ลุ้นเอา🤣🤣

ดูไม่ออกเลยค่ะแม่คงต้องรอลุ้นอย่างเดียว บ้านนี้ 34+3 ได้ลูกสาวค่ะ ☺️

36+5 หมอไม่ยอมบอกเเละไม่ยอมให้ดูเลยค่ะ ชื้อของก็ต้องเน้นสีฟ้าเอา 🤣

รอลุ้นตอนคลอดเลยจ้าแม่