53 ตอบกลับ

ของเราท้อง2แล้ว ยังไม่รู้สึกเหมือนกันเลยจ้าาา แต่ในเครื่องอัลตาซาวดิ้นแล้วก็สบายใจค่าาา

บ้านนี้ท้อง 5 เดือน ก็ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะ เราอาจจะเป็นคนที่หน้าท้องหนาก็ได้

เหมือนกันเลย

บ้านนี้ท้องที่2เหมือนกัน อายุครรภ์18สัปดาห์ยังไม่รุสึกว่าลูกดิ้นลูกตอดเรยค่ะ

บ้านี้ท้อง3 ตอดตอน9wจร้า ท้องหนาด้วยเลยสัมผัสอยากเหมือนกันไม่รู้ว่าหิวรึตอด😅

3เดือนค่ะ ตอนแรกคิดว่ามีลมในท้อง พอไปซาวด์หมอบอกลูกขยับตัวแล้วค่ะ

VIP Member

เราพึ่งรู้สึกมั่นใจว่าเขาดิ้นก็21w แล้วค่ะ เพราะแม่หน้าท้องหนามาก

บ้านนี้19วีคจ้า ยังไม่ตอดไม่ดิ้นเลย แอบกังวลอยุ่เหมือนกันค่ะ

3เดือนลูกก้อดิ้นเเล้วค่ะหนูท้องเเรกดิ้นเก่งมากตอน3เดือน

บ้านนี้17วีคจ้ายังไม่รู้สึกดิ้นเลยค่ะ😅 แอบกังวลนิดๆ

บ้านนี้รู้สึกว่าลูกตอด ตอน20w รู้สึกว่าดิ้นจริงๆตอน22w