66 ตอบกลับ

ของเรา15+5 ตอนแรกว่าเป็นไขมันแต่ท้องแข็งมากบางทีเจ็บแผลที่ผ่าหน้าท้องสุดๆ ตอนนี้ยังไม่หายแพ้ด้วยกินอะไรไม่ค่อยได้นน.ลด1โลไปหาหมอล่าสุดลดอีก8ขีด😂 ถามหมอหมอว่าน้องโตเร็ว

โอ้ว ปกตินี่แม่รูปร่างอ้วนมั้ยค่ะ ถ้าไม่อ้วนนี้ถือว่าพุงใหญ่ล้ำมากค่ะ เราเป็นคนอ้วนแต่พุงเท่านี้ตอน24wละ

พุงค่ะ ท้องจะชอบอืดช่วงนี้ เข้า5-6เดือนถึงจะท้องแบบแข็งจริงๆค่ะ ตอนนี้น้องยังตัวเล็กมากๆ

ใหญ่มากค่ะ​ บ้านนี้18wท้อง3ยังไม่ใหญ่เท่านี้เลยยังเหมือนคนลงพุงอยู่เลยค่ะแม่ท้องแฝดรึป่าวค่ะ

ให้่กว่าเค้าอีกอ่า เค้าเพิ่งผ่าใส้ติ่งด้วย แต่ท้องเพิ่งออกเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาเอง😂

ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ ความหนาของหน้าท้องแล้วขนาดของน้องในท้องแม่แต่ละคนไม่เท่ากันค่ะ

15+5 ท้องสอง บ้านนี้ก็เป็นคนหน้าท้องหนา แม่อาจจะหน้าท้องหนาก็ได้เลยออกเร็ว

VIP Member

* น่าจะของแม่นะคร้าบ แต่ขึ้นอยู่กับสรีระด้วยค่ะ บ้านนี้พุ่งตอน6-7เดือน

ของเรา 13 สัปดาห์ 5 วัน ท้องยังไม่ออกเลยแต่รับรู้ได้ว่าลูกเริ่มตอดแล้ว

15w เท่ากันเลยคะ ท้องแรก ปกติเป็นเจ้าเนื้อ ท้องประมานนี้เหมือนกันคะ