22 ตอบกลับ

ก่อนจะท้องเรากินยาพาราไปเยอะมากคะเพราะปล่อยมา6ปีต่อจากคนแรกไม่ท้องซักทีพอช่วงที่ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายรู้สึกวาทำงานหนักและเหนื่อยปวดหัวจึงได้แต่ทานยาพาราเป็นเวลาติดต่อกันหลายวันมากวันหนึ่ง3-4เม็ดเลยตอนนี้เริ่มกังวลล่ะคะว่าน้องจะแข็งแรงดีไหมหรือยังไงรอลุ้นทุกวันอยากให้เขาออกมาดูโลกเร็วๆอยากเห็นหน้าเขามาก

ทานได้ครั้งละ1เม็ด ทุก4-6ชม. ห้ามทานติดต่อกันนานหลายวัน

ทานพาราได้ค่ะ ครั้งละ1เม็น ไม่ทานติดต่อกันเดิน5วันค่ะ

ได้เเค่พาราค่ะยาตัวอื่นต้องปรึกษาหมอก่อน

ขอบคุณค่ะ😊

ทานยาพาราได้ค่ะ แต่ห้ามทานยาลดน้ำมูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ

กินพาราได้ค่ะ ถ้าไม่ดีขึ้นไปหาหมอนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ยาพาราทานได้ค่ะ ห้ามกินพวกบลูเฟรนนะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ทานได้ค่ะแต่ไม่ควรเกิน5 วันติดกัน

พาราทานได้ค่ะคุณแม่

ทานได้ค่ะ