10 ตอบกลับ

VIP Member

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ บ้านนี้จากที่มีตกขาวสีน้ำตาล ไปหาหมอ หมอบอกว่าไม่เป็นอะไร ผ่านไปแค่สามวัน มีลิ่มเลือดพร้อมมีเลือดไหล ตอนนี้อยู่ในภาวะแท้งคุกคามค่ะ รีบไปหาหมอนะคะแม่ๆ ♥️

ตอนนี้ท้อง5เดือนค่ะสดๆวันนี่เลยค่ะมีมูกเลือดออกค่ะไปโรงบาบมาหมอบอกว่ามีภาวะแท้งคุกคาม..ตอนนี้ทั้งเครียดทั้งกังวลไปหมดเลยค่ะ..

หาหมอเลยค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน มีเลือดออก ตอน 9 สัปดาห์ มีภาวะแท้งคุกคาม ต้องระวังตัวเองมากกเลย นะ 💗

VIP Member

เลือดออก เป็นสัญญาณที่ไม่ดีของการตั้งครรภ์ จะมากหรือน้อย ก็ต้องไปหาหมอค่ะ

หาหมอดีกว่าค่ะ จะได้ตรวจให้ชัดเจนว่าเกิดจากอะไรค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เลือดออกไม่ปกติแน่นอนค่ะเสี่ยงภาวะแท้งคุกคาม

ถ้าเลือดออกไม่ปกติค่ะ หาหมอเพื่อเช็คดีกว่าค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ

VIP Member

คนท้องมีเลือดออกไม่ปกติค่ะ ควนรีบพบหมอนะคะ

ไปหาหมอเลยค่ะถ้ามีเลือดถือว่าผิดปกติ

ควรไปหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก

ไปหาหมอดีที่สุดคะ