6 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2ค่ะ 14w2d กำลังรอน้องตอดเหมือนกัน เขาบอกว่าท้อง2ลูกจะตอดไวกว่าท้องแรก ยังไม่รู้จะจริงมั้ย นับวันรอ 😂🥰

บ้านนี้ท้อง2ค่ะ เริ่มตอดตอนเข้าวีคที่10 ตอนนี้14วีคแล้วค่ะเริ่มเตะแบบรุนแรง

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน18wค่ะ ท้อง2ค่ะแต่เราเป็นคนหน้าท้องหนาเลยรู้สึกช้าค่ะ

18wเต็มยังไม่รู้สึกเลยค่ะแต่ซาวมาแล้วน้องแข็งแรงปกติค่ะแม่ค่อยหายกังวลหน่อยค่ะ

บ้านนี้รู้สึกจริงๆตอน20วีคค่ะ ท้อง2

เหมือนกันคะบ้านนี้น้องตอดตอน 20วีคคะ

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน 18 วีคค่ะ

ตอนนี้เริ่มรู้สึกแย้ววว 17 w 5 d 🥰

บ้านนี้17วีคเงียบยุ่จ้าท้อง2

เริ่มรู้สึกได้4-5 วันแล้วจ้า 17 w 5 d 🥰