8 ตอบกลับ

หาหมอน่ะค่ะทางนี้ออกเหมือนกันค่ะไปหาหมอแล้วช่วง10วีคออกน้ำตาลพอผ่านไปสักแปปออกสีเลือดสดหมออัลตราซาวด์แล้วน่าเกิดภาวะแท้งคุกคามให้นอนยุนิ่งๆไม่ต้องทำอะไรเลยค่ะ

VIP Member

หาหมอค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม บ้านนี้ออก3รอบ 2รอบแรกสีน้ำตาล รอบ3สีแดงสด หมอให้แอดมิดดูอาการ +ฉีดยากันแท้งตั้งแต่12w ตอนนี้19wแล้วค่ะ

ห้ามยกของด้วยนะคะ นอนพักเยอะๆค่ะ พักร่างกายไปก่อนนะคะ ถ้าเลือดสีแดงออกนี่ ต้องหาหมอแล้วนะคะ ถึงจะไม่ปวดท้อง หมอมักจะพูดเสมอเลยค่ะ พร้อมหลุดได้ทุกเมื่อเลย ตรงนี่แหละค่ะที่เราก็กังวล เวลาหมออัลตร้าซาวด์ให้ เขาบอกรกไม่แข็งแรงเหมือนรกจะหลุดเลย ผลเป็นลบมีเลือดออกที่รก แต่น้องแข็งแรงดีหัวใจเต้นปกติ ดิ้นดีค่ะ

คุณแม่รีบไปหาหมอนะคะ อันตรายค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

ไปพบหมอด่วนเลยนะคะ เสี่ยงแท้งมากเลยคะ อันตรายคะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะเเม่ อันตรายมากค่ะ

โอเครค่ะ ขอบคุณมากๆ นะคะ🙏🥺

ไปพบหมอดีกว่าจ้า

ขอบคุณค่ะ🥺🙏

หาหมอเลยจ้า

ค่ะ ขอบคุณนะคะ🥺🙏

อันตรายค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥺