6 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องแรก20วิคแล้วยังไม่ค่อยเห็นเลยค่ะ แต่ลูกแข็งแรงดีนะคะคุณแม่ ท้องเล็กเพราะหน้าท้องเล็กนะคะแม่ ตอนนี้บ้านนี้มีคนที่2แล้ว 15วิคเอง ใหญ่มากก

เหมือนกันค่ะแม่ 14สัปดาห์แล้ว ยังไม่ออกเลย แต่ไปหาหมอน้องแข็งแรงปกติทุกอย่าง หายห่วงแล้วค่ะแม่💓🙏

คะ บ้านนี้กังวลมากเลย🥺

บ้านนี้13วีคยังไม้เปลี่ยนเรยค่ะท้อง2ค่ะ

ปกติค่ะ อันนี้ท้อง 3 แต่ยังกับคนท้อง 5 เดือน

หรอคะแม่ อาจจะท้องแรก เลยไม่ค่อยออก เลยกังวล กลัวน้องเป็นอะไร

ทางนี้15วีคก็ยังไม่ค่อยออกค่ะท้องแรก

หรอคะ กังวลมากเลยคะ วันที่22นี้ หาหมอ แล้วคะ จะได้โล่งใจ ว่าน้องไม่เปนอะไร

ท้องแรกจะออกช่วง5เดือนค่ะบางคน