86 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ยิ่งตอนกลางคืนลุกฉี่จนแทบไม่ได้นอนTT

ปกติบ้านนี้ก้อฉี่บ่อยเหนื่อยตอนเดินเข้าห้องน้ำนี้ละ

ปกติค่ะปวดเหมือนจะปวดเยอะ พอฉี่ออกมีนิดเดียวเอง

ปกติค่ะ บ้านนี่ก็ฉี่บ่อยแต่ออกเยอะ เพราะกินน้ำมาก

เป็นค่ะ กลางวันก็บ่อย กลางคืนก็บ่อยค่ะ ตอนนี้ 10w

เหมือนกันเลยค่ะ

ยิ่งท้องแก่ จะหนักกว่านี้ค่ะบ้านนี้แทบไม่ได้นอน

เหมือนกันค่ะ บ่อยกว่าปกติ แต่พอไปฉี่ก็ออกเยอะนะ

ปกติคะ ยิ่งท้องใหญ่ขึ้นจะยิ่งปวดบ่อยกว่านี้อีก

เป็นเหมือนกันค่ะ ณ ตอนนี้29wแล้วก็ยังเป็นอยู่ค่ะ

ของเราจะ 12 วีคแล้ว ยังฉี่ปล่อยอยู่นะ แต่ออกเยอะ