28 ตอบกลับ

บ้านนี้ทะยอยซื้อเกือบครบละค้าถ้าซื้อที่เดียวไม่ไหววงบบานปลาย

ดูๆ ไว้อยู่ค่ะ แต่ยังไม่ได้ซื้อเลย คิดว่าจะทยอยๆซื้อเอาค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยเตรียมตั้งแต่แรกท้องตอนนี้22วีคใกล้ครบแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 2 พฤษภา เดือนหน้าคงจะทยอยซื้อละคะ

ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ😅😅กำหนดคลอด17มิยค่ะ

VIP Member

กำลังคิดว่าจะเริ่มทะยอยซื้อ สิ้นเดือนนี้ค่ะ

บ้านนี้เมษา ยังไม่ได้ซื้อสักอย่างเลยค่ะ

ยังไม่เตรียมเลยค่ะกำลังจะทยอยเตรียมค่ะ

ยังเลยค่ะ ปวดหลังไปเดินซื้อไม่ไหว 🤣🤣

TapFluencer

บ้านนี้ 14มิย ยังไม่เตรียม อะไรเลยค่ะ