146 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ตัดสั้นเลยค่ะ สบายหัวดี ไม่ร้อนด้วย สระง่าย

บ้านนี้ตัดค่ะ ยาวแล้วร่วง เลยตัดสั้น สบายหัวเลยค่ะ

เราได้6week ตัดผมปกติ เพราะร้อนมากค่ะ ไม่ไหวจริงๆ 🥰

ตัดได้ค่ะ ห้ามแค่ย้อมกับยืดผม เราก็ตัดตอน5เดือน

คุณแม่กี่เดือนกันบ้างค่ะถึงจะซาวด์เห็นน้องค่ะ

ตัดค่ะผมยาวแล้วมันร่วง ท้อง3แล้ว เราตัดสั้นตลอด

ตัดได้ค่ะ ควรตัดด้วยค่ะเพราะจะได้ดูแลง่ายๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตัดตลอดค่ะ ทั้ง3ท้อง ไม่เห็นเป็นไรนี่คะ

ใครห้ามเนี่ย มีแต่จะให้ตัด มันแย่งสารอาหารลูก

TapFluencer

บ้านนี้ตัดตลอดค่ะ ท้องแรกก็ตัด ท้องนี้ก็ตัด