146 ตอบกลับ

ตัดเรียบร้อยค่ะ สั้นเลย ส่วนผมก็เอาไปบริจาคสถาบันมะเร็งค่ะ

ตัดได้ค่ะหมอบอกผมยาวเดี๋ยว​อาหารไปเลี้ยงลูกไม่พอให้ตัดผม

บ้านนี้ก็ตัดค่ะตอนท้องได้5weeksผมร่วงเยอะมากลำคานเลยตัดออก

บ้านนี้ตัดนะคะแม่ปกติยาวถึงก้น ตัดเองด้วยเหลือพอมัดพอ

บ้านนี้ก็ตัดค่ะ ผมร่วงบ่อยมากตอนนี้ ได้ 6 เดือนเเล้วจ้า

ตัดได้ค่ะ...ยิ่งตอนท้องร้อนมากกว่าคนปกติตัดแล้วสบายค่ะ

ตัดตั้งแต่ท้อง1เดือน เพราะไม่นานผมอาจล่วง ดูแลง่ายกว่า

เราว่าจะตัดตอน 8 เดือน เพราะคลอดแล้วคงไม่ได้ตัดอีกนาน

Super Mum

ตัดได้ค่ะแม่ บ้านนี้ตอนท้องก็ตัดค่ะ อากาศร้อนมากค่ะ

VIP Member

ตัดได้น่ะค่ะ ฉันก็ตัดค่ะ ผมยาวแล้วเหงื่อออกเยอะมาก