12 ตอบกลับ

ใช้ดีด้วย ใส่นอนไม่ล้นออกมานอกก้น ทดลองใส่ทั้งคืนแล้ว20=00-6.00น คือดียยยยยยย์มากกกกก

ลงครบแล้วไม่เห็นเคลื่อนไหวอะไรเลยจะมีรกัสส่งกับมาหรือจะขึ้นแบบไหนคร้า

ได้มาเเล้วเหมือนกันค่ะ..ไซค์S จำนวน12ชิ้น..ลงทะเบียนไปเดือนกว่าๆเองค่ะ

เราไม่เห็นจะได้สักที ตอบไปเป็นเดือนแล้วเนี้ย น้อยใจไม่ใช้ยี่ห้อละ😂

ได้มาเมื่อ2วันก่อนจ้า รอนานหน่อย

VIP Member

บ้านนี้ไม่เคยลงทะเบียนฮักกี้ได้เลยค่ะ

VIP Member

ได้เหมือนกันคะเพิ่งได้มาวันนี้เลย

อยากได้บ้างต้องทำงั้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

อยากได้บ้างต้องทำใงค่ะ

ได้เป็นขนาดเท่าไหร่คะแม่

ตอนลงทะเบียนระบุขนาดที่ต้องการได้ค่ะ

ยังไม่ได้เหมือนกันค่ะ