3 ตอบกลับ

เป็นเพราะฮอร์โมนค่ะ เราก็เป็น รู้สึกนอย หงุดหงิด น้อยใจ ร้องไห้ง่ายขึ้น ยังไงคุณแม่ต้องทำใจให้สบายนะคะ คิดแต่เรื่องดีๆ ยิ้มเยอะๆ เพื่อตัวน้อยจะได้มีความสุขไปด้วย

เช่นกันจ้าาา✌✌

Super Mum

ฮอร์โมนในร่างกายมีการเปลี่ยนแปลงค่ะ บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ หากิจกรรมที่เราทำแล้วมีความสุขค่ะ สู้ๆ นะคะแม่

บ้านนี้ อารมไม่เสีย ไม่หงุดหงิด แต่กับไม่มีความสุขทั้งๆที่ใช่ชีวิตปกติ แปลกกับตัวเอง

Super Mum

อารมณ์แม่ท้องอ่อนไหวง่าย สู้ๆ นะคะ

พยายามคิดแต่เรื่องดีๆ แล้วตอนนี้