44 ตอบกลับ

ตอนแรกก็กินแอนนัมพะอืดพะอม พอกินทุกวันเข้า ตอนนี้ชินล่ะ

กินยี่ห้ออื่นทดแทนได้ เรากินดูมัม ์ โฟโมส หนองโพ ตราหมี

ถ้ากินยาก กินแบบกล่อง หรือ แบบนมเปรี้ยว แอนมัมมีหลายรส

กินคะทุกวันๆละ1แก้วสลับบ้างแอนมัมนมจืดนมถั่วเหลือง

กินรสมอลล์ค่ะ เปลี่ยนๆกับนมยี่ห้ออื่นด้วยจร้า

แอนมัมมีหลายรสนะคะ ลองรสผลไม้รวม รสส้มก็ได้ค่ะ

เด่วจะลองดูนะค่ะ

บ้านนี้กินแอนมัมตัวนี้ค่ะสลับกับนมอื่นๆ

ขอบคุณนะค่ะ 😘

แอนมัม รสผลไม้รวมคะ รสชาติคล้ายดัชมิลเลย

งั้นเด่วลองกินดูค่ะ

เอาไปแช่เย็นค่ะ เย็นจัดๆจะทานอร่อย

บ้านนี้กินทุกนมยกเว้นแอนมัมคาวมาก😂

มากถึงมากกินอวกพุ่ง5555