46 ตอบกลับ

ยินดีด้วยคร้า...รอน้องพูดได้อีกนิดนะค่ะ..ถ้าแม่ได้ยินคำว่าผมรักแม่..แม่จะมีความสุขมากเลยคะ..สู้ๆนะแม่

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ สู้ๆค่ะ แม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่น้องน่ารักน่าชังมากๆค่ะ คุณแม่ก็ต้องสู้ๆนะคะเพื่อเจ้าตัวน้อยค่ะ🥰🥰

บ้าน​นี้กะเหมือนกัน​แม่​เป็น​คนซีเรียส ลูก​อารมณ์​ดีมากๆยิ้ม​แม้กระทั่ง​กิน​นม

ยินดีต้อนรับและแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ น่าเอ็นดูจริงๆ ตัวเล็ก จมูกโด่งมากเลยค่ะ

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ❤️

ตอนท้องแม่อารมณ์ดีไม่เครียดใช่มั้ยคะ ยิ้มร่าเลยลูกกก

😂☺️

ลูกยิ้มให้กำลังใจแม่แล้ว อย่าเครียดเลยนะแม่😘😘

ขอบคุณทุกคนนะคะ ลูกคือกำลังใจที่ดีมากเลยค่ะ 🥰

คุณลูกยิ้มให้กำลังใจคุณแม่ รู้มากจริงๆ🥰