2 ตอบกลับ

เหมือนจะดีนะ แต่ไม่แมน ถ้ามันไม่พร้อมดูก็ต้องส่งช่วยเราซับพอร์ตลูกทุกๆเดือนนะคะ ปล.ขึ้นแทนค่ะ ไม่หวงเลยหรอลูกมันแท้ๆให้ไปนอนกับคนอื่น และโอน ความรับผิดชอบให้คนอื่น ทุเรสมาก ถ้ายกลูกให้คนอยากมีลูกเลี้ยงนั่นก็้เปนความจำเปนค่ะ แต่มาย้อมแมวหลอกลวงคนอื่น โครตแย่👎👎👎👎

คุยตอนใช้สติดีค่ะ ผลยังไงก็ขึ้นอยู่กับคุณ และเขา ถ้าปรับความเข้าใจได้ก็ดี แต่ อย่าลืม ค่าใช้จ่ายแบ่งเบา มา 1 ///

ข้ออ้างของคนไม่สู้ ไม่รับผิดชอบค่ะ

จริงทุกอย่างคะขอบคุณมากนะค่ะ