25 ตอบกลับ

VIP Member

20+ ชัดเจนสุดค่ะ บ้านนี้ซาว16+5 หมอบอกอาจจะผช แต่หมอตอบแบบใม่ค่อยมั่นใจแม่บ้านเลยยังใม่ปักใจเชื่อค่ะ รอหมอนัดซาวอีกทีค่ะ ตอนนี้19+2 แล้วค่ะ

VIP Member

ชัวสุด20+ ค่ะ บ้านนี้ซาว16+5 หมอบอกอาจจะผช แต่หมอคอบแบบใม่ค่อยมั่นใจแม่บ้านนี้เลยยังใม่ค่อยเชื่อ รอลุ้นซาวอีกที23+น่าจะชัดค่ะ

ตื่นเต้นจริงๆค่ะ

ท้องแรกรู้เพศ 18วีคค่ะ เห็นชัดมาก ตอนนี้ท้องสอง 11+1วีค รอคุณหมอส่งซาวด์ช่วง 16-18วีค

VIP Member

14 วีค ลุ้นเหมือนกันค่ะ อยากรู้แล้ว

ลุ้นและตื่นเต้นมากค่ะ พ่อบ้านนี้ก็อยากจะรู้

รอลุ้นเหมือนกันเลยค่ะ 12 w ✌️✌️

VIP Member

16วีคก็รู้ได้ค่ะ แต่ชัวร์คือ20+

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน17wค่ะเพศหญิง

VIP Member

สัก20วีคขึ้นไปจะชัวร์ค่ะแม่

รอลุ้นมากค่ะตอนนี้

รอรุ้นเหมือนกันค่ะ 12+3

บ้านนี้รุ้ตอน18วีคค่ะ