19 ตอบกลับ

ท้องแบบเดียวกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ได้ผู้ชายค่ะทีม31สิงหาค่า

รอลุ้นเอาเลย555

บ้านนี้37+2w ก็ยังไม่รู้เพศเลยรอลุ้นอย่างเดียวเรยค่ะ

ลุ้นไปด้วยกันแม่

ท้องแบบเดียวกันเลยค่ะรอลุ้นเหมือนกันค่ะ(10สิงหา)

กำหนด12สิงหาเหมือนกันน่ะ ท้องเล็กกว่านี้อีกแต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์🥰

VIP Member

ท้องแบบเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ได้ผู้ชายค่ะ

ท้องแรกด้วยเลยไม่รุว่าดูยังไง

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้37+2ยังไม่ใหญ่เท่านี้เลย😁

มีแต่คนทักว่าแฝด

แบบนี้ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้เล็กกว่าอีกคร่า

555 กลัวน้องจะเล้กไป

ท้องเหมือนกันเลยคะ บ้านนี้ได้ผู้ชาย

ไม่รุจะยังไงเลย555

แม่บ้านนี้ก็ยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะ33+2

ซาวด์3ครั้งแล้วยังไม่รุเลยบ้านนี้

บ้านนี้ก็รอลุ้นเพศเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้อยากได้ลูกสาว ไม่รุจะยังไงเลย

ของเรา9เดือนเล็กกว่านี้อีกค่ะ🥺

เราเพิ่งจะ9เดือนวันนี้