2 ตอบกลับ

เราเป็นลูกคนที่ 3 ค่ะ คุณแม่ท้องเราตอนที่ท่านอายุประมาณ 40 กว่าๆ (ลูกหลงค่ะ 5555) ที่สำคัญ ท่านท้องเราตอนที่มีรังไข่เหลือข้างเดียวด้วยนะคะ (เอาซี๊ คนจะเกิด อะไรก็ห้ามไม่อยู่ 5555) คุณแม่เราคลอดปกติค่ะ ระยะเวลา ระยะสัปดาห์ เหมือนตอนท้องแรกกับท้องที่สอง ไม่ช้าไป ไม่เร็วไปค่ะ มีผิดปกติอยู่อย่างเดียว คือ เราออกมาตัวใหญ่เกินค่ะ 55555 หนัก 4 โลกว่า หมอที่ทำคลอดให้คุณแม่ยังตกใจ แต่ตอนนี้เป็นสาวไซส์มินิค่ะ สงสัยโตเต็มที่ไปในท้องแม่แล้ว 555555 ทำใจให้สบายนะคะ ให้เจ้าตัวเล็กเลือกเวลาของเค้าเองเถอะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ❤️

ขอบคุณค่า😍

เดินบ่อยๆค่ะ

เดินบ่อยมากคะ มีอาการแค่เจ็บเตือนอย่างเดียว 😅