18 ตอบกลับ

ก็ไม่จำเป็นนะคะ เเต่มีไว้ก็สะดวกดีประหยัดเวลาเเละเป็นตัวช่วยเราได้อย่างดี

บ้านนึ้ไม่ใช้ค่ะ ล้างขวดให้สะอาด ไม่แช่ขวดทิ้งไว้นาน แล้วตากแดดทุกครั้งค่ะ

สำหรับบ้านนี้ว่าไม่จำเป็นนะคะ แล้วแต่ความสะดวกสบายของแต่ละบ้านด้วยคะ

สำหรับเราว่าจำเป็นนะคะ สะอาด ฆ่าเชื้อ และก็สะดวกสบายต่อการใช้งานค่ะ

ประหยัดๆ​ ขยันๆหน่อยก็ต้มเอาก็ได้ค่ะ​ ถ้าเน้นสะดวกใข้ก็เครื่องนึง

เราไม่ใช้ค่ะ​ ล้างให้สะอาด​ ตากให้แห้ง​ก็เพียงพอแล้วค่ะ

ไม่เหนจำเป็นเลยค่ะ

จำเปนค่ะมากด้วย