43 ตอบกลับ

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาค่ะ ตอนนี้ปวดหลังเวลายืนนานๆ ค่ะ

บ้านนี้ก็เปนค่ะเปลี่ยนที่นอนใหม่ตอนนี้หายปวดแล้ว😊

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ดิ้นเก่งมาก ลูกสาวค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

30+1wกำหนด26ตุลาจ้า ปวดจิมิมาก อึดอัดแน่นไปหมดเลยค่ะ

สู้ๆนะคะ

25 ตุลาจ้า น้องเหยียดเก่งมาก บางทีแม่หายใจลำบากมาก

บ้านนี้น่าจะชอบโก่งตัวค่ะแม่ท้องแข็ง😅

บ้านนี้27ตุลาค่ะรู้สึกท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

27ตุลาเหมือนกันเลยค่ะ!!ตอนนี้30w+2ลูกน้ำหนัก1700แล้วจ้าา

16. ต.ค. ค่ะ กินได้ทุกมื้อ น้ำหนักขึ้นเยอะจนเคลียด

วันเดียวกันเลยค่ะแม่🥰

20ตุลาคม ฉี่บ่อยมาก แต่น้ำหนักยังไม่รู้เลย

บ้านนี้33+4วีค กำหนดคลอด2ต.ค นำ้หนัก2,516 จร้า

วันเดียวกันเลย แต่บ้านนี้น่าจะได้ผ่าก่อน

เปล่าค่ะ ท้องแรกคลอดธรรมชาติ แต่พอท้องนี้ดันมีภาวะรกเกาะต่ำเลยต้องผ่าค่ะ

กำหนดคลอด8ตุลาคมค่ะ น้ำหนัก 83 แล้วคะ