11 ตอบกลับ

VIP Member

ทานได้จ้า รสชาติของตัวนี้เขาผลิตมาเพื่อคนท้อง ถ้าเเม่กินรสอื่นไม่ได้เเต่กินรสนี้ได้กินเลยค่ะเเม่ไม่เป็นอันตลายจ้า เเต่ถ้าเป็นโกโก้ตามร้านชงขายไม่ค่อยเเนะนำไห้กินเยอะนะคะ กินได้ถ้าอยากกินพอหายอยากค่ะ

พอนั่งเฉยๆๆคิดไรไม่ออก โกโก้ร้านน้ำชงก็ลอยมาอันดับแรกเลยค่ะแม่ 😅

เราทานยี่ห้อนี้แต่รสจืดค่ะ ก็อร่อยดีนะคะ หรือไม่ก็นมโรงเรียน นมดีน่ารสงาดำ นมตราหมีรสจืด เราทานสลับๆกันไปค่ะ รสช็อกโกแลตไม่เคยทานเลยค่ะ เอาใจช่วยคุณแม่นะคะ สู้ไปด้วยกันค่ะ

ขอบคุณนะคะ

รสชาติดีค่ะแม่ ส่วนตัวชอบมาก น้ำหนักตัวลูกดีด้วยค่ะ แต่บ้านนี้ทานตัวนี้สลับกับนมหมีสีฟ้า แล้วก็ดีน่างาดำสูตรน้ำตาลน้อยสีฟ้าค่ะ

เกินเกณมานิดหน่อยคะ

VIP Member

ทำไมไม่เจอรสชาตินี้เลยค่ะ ขนาดรสน้ำผึ้งยังไม่เจอเลยค่ะ อยากกินมากๆ

เดี๋ยวต้องไปส่องบ้างค่ะ😊

อร่อย​ค่ะแม่ไม่คาวค่ะ​ บ้านนี้รู้ว่ามีน้องก้ทานตัวนี้เลยจร้า

ขอบคุณค่ะแม่

แนะนำรสมอลล์ค่ะ บ้านนี้กินรสมอลล์ก็อร่อย กินง่าย ไม่หวาน

เดี๋ยวจะลองซื้อแพคเล็กๆมาลองชิมค่ะ ขอบคุณนะคะแม่

VIP Member

อร่อยทานง่ายค่ะ รสชาติไม่ได้หวานตามชื่อนะคะ

กินได้ ไม่งั้นคงไม่ผลิตรสช้อกโกแล้ต

ยังไม่ไดลองเลยค่ะ ปกติกินแต่รสจืด

ทำไมตอนฉันท้องทำไมไม่มีเเบบนี้