4 ตอบกลับ

ท้องคะชัวเรยค่าhcgแต่ละอันของที่ตรวจไม่เท่ากันเรยขึ้นแบบนี้ไปหาหมอคลีนิคซาวทางช่องคลอดเรยคะคุนแม่

ได้เลยค่ะพี่น่าจะไปตรวจอีกทีสิ้นเดือนเลยค่ะ

ที่ตรวจแบบปากกาอันอ้วนตรงกลางตรวจขึ้นช้ากว่าอย่างอื่นคะจากประสบการณ์

ลองไปซื้อจากร้านขายคือเข้มสุดคะเราตรวจของที่สั่งออนไลนมาก็จากทุกอัน

Super Mum

แนะนำหาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยจ้า หนูไม่ค่อยมีเวลาเข้าโรงบาลเลยทำแต่งาน 😞😞

ขอดูหน้าซองอันสีเหลืองหน่อยค่ะ

ทิ้งไปหมดแล้วจ้า