12 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ เราก้อตรวจผ่านแล้ว เราอายุ41ปี ตอนแรกตรวจเลือด พบเสี่ยงสูง 1:87หมอเลยส่งไปเจาะน้ำคร่ำอีก สามสัปดาผลออกมาปกติดี เราเห็นเพศตั้งแต่ซาวครั้งแรกแล้วค่ะตอน14วีค

บ้านนี้ตรวจดาวน์และเพศตอน 11 สัปดาห์ค่ะ 24 สัปดาห์ ซาวด์ดูหัวใจและสมอง ผลออกมาโอเคทุกอย่าง คุณแม่ดีใจมากๆ รอลุ้นคลอดค่ะทีนี้ 🥰🥰

พึ่งตรวจเหมือนกันรอลุ้นขอไห้ผ่านไปได้ด้วยดีทีเถอะสาธุๆๆ

VIP Member

ตอนตรวจคัดกรองเค้าไม่บอกเพศหรือคะ ปกติจะทราบได้เลย

ตรวจคัดกรองซิค่ะรู้เพศเร็วกว่าเจาะน้ำคร่ำ 3 เดือนก็รู้เพศแล้ว

บ้านนี้ก้อตรวจเหมือนกันนะคะ พร้อมทราบเพศได้เลย

บ้านนี้รอผลดาวแต่เพศ ทราบแล้ว🥰🥰🥰

ลุ้นๆไปด้วยค่า ขอให้สมหวังนะคะ

บ้านก้อตรวจแร้วค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะ 🥰

ลุ้นด้วยคนค่ะ