17 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะยิ่งตอนกลางคืนเข้าห้องน้ำบ่อยพิจะนอนหายใจไม่ออก ตอนนี้30 วีคแล้ว ยิ่งหนักค่ะทำได้แค่อดทน

VIP Member

เราก็เป็นค้า ยิ่งเวลากินอิ่มใหม่ๆ หรือตอนจะนอนนี่ทรมานมากคะ หายใจเหนื่อยเลยอึดอัดด้วยสู้ๆนะคะ

เป็นค่ะ ซักพักก็ดีขึ้น แต่เดี๋ยวก็วนมาใหม่ น้องตัวโตขึ้นไปเบียดด้านบน อดทนหน่อยนะคะแม่

บ้านนี้ยิ่งท้องใหญ่ยิ่งลำบากเลยคะแม่ ทั้งหายใจไม่อิ่ม ทั้งร้าวเวลาพลิกตัว

VIP Member

ปกติคะ​ แต่ต้องพยายามหายใจลึกๆฝึกหายใจแบบโยคะนะแม่ลูกต้องการอ๊อหซิเจน

เป็นเหมือนกันค่ะเราตัวใหญ่ด้วยท้องก็ใหญ่มาก

แม่เริ่มท้องใหญ่ขึ้น ค่ะ บ้านนี้ก็เป็น

เป็นเหมือนกันค่ะ ทรมาน 😩

เป็นเหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้ก้อเปนค่ะแม่