11 ตอบกลับ

ว่างๆก็เตรียมไว้เลยค่ะ เดี๋ยวอายุครรภ์เยอะ ท้องใหญ่ขึ้นจะเตรียมไม่ไหว เพราะพวกผ้าอ้อมกับเสื้อผ้าต้องซักเตรียมไว้นะคะ

เสื้อผ้าไปซื้อใกล้ๆ 9 เดือนค่ะ ขอแนะนำ เราซื้อมาตอน 6 เดือน ลูก 9 เดือน ตัวใหญ่ ใส่ไซท์แรกเกิดไม่ไป้เ

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้ 33 Wแล้วค่ะ ซื้อไว้แล้วแต่ยังไม่กล้าซักกลัวญาติพี่น้องเห็นแล้วโดนบ่น😬😬

ใช่ค่ะบ้านนี้ไม่ยอมให้เตรียมเหมือนกัน

เตรียมตั้งแต่9วีคครบตอน20วีค และซักตอน25วีคตอนนี้32+2พร้อมหิ้มค่ะ

บ้านนี้ 29weeks. เริ่มซื้อเตรียมไว้บางส่วนแล้วจ้า

VIP Member

บ้านนี้27วีคหมวดเสื้อผ้าครบหมดแล้วคะ

บ้านนี้เตรียมตอน28วีคนี่แหละค่ะ

บ้านนร้เริ่มเตรียมแล้วจ้า 26 w

Super Mum

บ้านนี้เตรียม 32 วีคค่ะ

บ้านนี้32ค่ะ