43 ตอบกลับ

บ้านนี้หนักกว่านี้เลยค่ะ😂น่าท้อง แขน น่าอก แผ่นหลังยันก้น😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะเต็มหลังเลย มาเป็นเอาตอน9เดือนเหมือนกัน

บ้านนี้ก้เป็นค้ะ พอจะเข้า9เดือนผื่นขึ้นเต็มเลยค้ะ

เป็นเหมือนกันจ้า พยายามอย่าแกะนะคะยิ่งแกะยิ่งลาม

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เยอะขึ้นตรงหลังกับตรงแขน

น่าจะฮอโมนแม่หรือป่าวคะ​ หลังคลอดน่าจะหายไปค่ะ

มันคือสิวคะ เกิดขึ้นเพราะฮอร์โมนเปลี่ยนเเปลง

บ้านนี้ก็เปนค่ะเปนตั้งแต่เดือนแรกเลย

หลังคลอดหายค่ะ ตอนท้องลูกชายคนแรกเเบบนี้เลย

บ้านนี้ก็เป็นคะ เดือนนี้9เเล้ว สิวบุกหนักมาก