17 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน33w น้องยังไม่กลับหัวเหมือนกันจ้า นัดรอบหน้าตอน35w แต่แม่มีแนวโน้มจะต้องผ่าคลอดด้วย เพราะรกเกาะต่ำ ค่อยมาลุ้นกันตอนไปพบคุณหมออีกทีจ้า

อย่ากังวลค่ะ บ้านนี้กลับหัวแต่ปากมดลูกไม่เปิดสุดท้ายต้องผ่าคลอด กลับหัวแต่ไม่ยอมคลอดธรรมชาติ เอาแค่น้องปลอดภัยพอค่ะ

อายุครรภ์ยังน้อยน่ะค่ะ 30wถือว่าน้อยค่ะ ต้อง36wขึ้นไป แต่ถ้า39-40wยังไม่มีท่าทีก็ต้องผ่าคลอด คุณแม่รอดูอีกสักหน่อยน่ะค่ะ

บ้านนี้ตอน34สัปดาห์ลูกไม่กลับหัวซาวอีกครั่งตอน36สัปดาห์กลับหัวแล้ว แม่ไม่ต้องกังวลน่ะค่ะ

ประมาน36 รอซาวอีกครั้งว่าน้องกลับหัวไหมเพราะของเค้าเพิ่งกลับหัวเองตอน36 สัปดา

ไม่ต้องกังวลค่ะ บ้านนี้ 31 สัปดาห์ยังไม่กลับหัว หาหมออีกที 34 สัปดาห์กลับหัวแล้ว

บ้านนี้กลับตอน 34w ตอนนี้36wแล้ว ถ้า30wอยุ่ ยังพอมีเวลาค่ะ ไม่ต้องกังกล

บ้านนี้กลับเร็วมากค่ะอายุครรค์31สัปดาห์ น้ำหนักก็เยอะกว่าเกณฑ์

เด็กเลือกที่จะออกมาแบบไหนเองค่ะ บ้านนี้กลับหัว ตั้งแต่32วิค

เรา32weekก็ยังไม่กลับค่าหมอบอกไม่ต้องซีเรียสยังมีเวลาอยู่ค่า