150 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ขอสอบถามได้ไหมค่ะทำไมถึงต้องยุติการตั้งครรภ์ค่ะ

VIP Member

ดูไม่ออกเลยค่ะ โอ้ยจิตตกแทนเดี๋ยวน้องมาใหม่นะคะ น้ำตาไหลเลย

สู้ๆนะค่ะ นี่เสียน้องไปแค่ 10 วีคค่ะ เดียวน้องก็มาใหม่นะค่ะ

ขออนุญาตินะคะแม่ น้องเป็นอะไรคะ ถึงต้องยุติการตั้งครรภ์

เสียใจด้วยนะค่ะ แม่บ้านนี่ก็พึ่งคลอดก่อนกำกำหนด6เดือน ตอนนี้ลูกอยู่ห้องNICค่ะ✌🏻✌🏻💖

ทำไมต้องยุติการตั้งครรภ์ค่ะแม่ เห็นแล้วหดหู่จัง

VIP Member

เสียใจด้วยนะสู้ๆเดียวน้องก็มาเกิดใหม่ทำใจให้เข้มแข็ง

VIP Member

เสียใจด้วยนะค่ะ 😭รู้สึกเศร้ายังไงไม่รู้ สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆนะคะขอให้น้องกลับมาใหม่ไวๆค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะเดรยวน้องก่ิมาเกิดใหม่สู้ๆค่ะ

ขอโทษน่ะค่ะเกิดจากสาเหตุอะไรบ้างค่ะ