7 ตอบกลับ

VIP Member

พึ่งไปหาหมอมาค่ะ​ เหมือนกันค่ะ​คือปวดท้องน้อย​(หมอว่าปกติค่ะ)​มีเลือดสีน้ำตาล​ ออกมาเล็กน้อย​ หมอบอกว่า​ มีโอกาสเกิดได้ทุกคนค่ะ​ เกิดจากการฝังตัวค่ะ ของเรา5​W​ หมอว่าพัฒนาการดูดี​ แต่ให้ยากันแท้งมากินเพื่อเพิ่มฮอร์โมนค่ะ​ ป้องกันไว้ดีกว่า ไม่มีสภาวะเสี่ยงแท้งนะคะ แต่ควรงดยกของหนักนะคะ​ไตรมาสแรก​ อันตรายมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊😊😊

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้มน่ะค่ะ เข้าโรงพยาบาลตั้งแต่วันที่5ค่ะ หมอบอกท้องนอกมดลูกค่ะ พรุ่งนี้เช้าหมอจะตรวจเลือดและซาวอีกครั้งนึงแล้วหมอจะบอกอีกทีค่ะว่าต้องผ่าตัดหรือทำคีโม

มดลุกขยายคะเลยปวดหน่วง ส่วนเลือดน้ำตาลคือเลือดล้างหน้าเดก (ถ้าเลือดสีแดงถึงอันตราย)

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้มน่ะค่ะ เข้าโรงพยาบาลตั้งแต่วันที่5ค่ะ หมอบอกท้องนอกมดลูกค่ะ พรุ่งนี้เช้าหมอจะตรวจเลือดและซาวอีกครั้งนึงแล้วหมอจะบอกอีกทีค่ะว่าต้องผ่าตัดหรือทำคีโม

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-92348)

ปวดหน่วงน่มจะมดลูกขยายนะคะ เราก้อเปน แต่เลือดออกนี่ไม่ทราบเหมือนกันคะ

เสี่ยงแท้งคุกคามนะค่ะเราอาการแบบนี้เรย2อาทิตย์แท้งเรยค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊😊✌✌

เสี่ยงแท้งคุกคามน่ะค่ะรีบไปพบหมอด่วนค่ะ