2 ตอบกลับ

พี่อายุ 35 แล้ว พึ่งแต่งงานเมื่อต้นปี ปล่อยเองมา 6 เดือนแล้วน้องยังไม่มา อาทิตย์หน้าจะไปปรึกษาหมอที่นวบุตรค่ะ อยากจะทำ IUI ค่าใช้จ่ายต่อครั้งดูมาแล้วไม่น่าเกิน 20,000 ต่อครั้งค่ะ

ต้องไปพบหมอ ประมาณกี่ครั้งค่ะ เนื่องจากทำงานแบบต้องวนกันหยุด วันหยุดไม่ค่อยแน่นอนค่ะแม่ ต้องไปหาตอนเป็น ปจด. ใช่มั๊ย บ้านนี้ปล่อยตั้งแต่ มี.ค.แล้ว พอยิ่งตั้งใจ ปจด.ยิ่งเลื่อนค่ะ

VIP Member

โทรไปนัดคิวที่คลีนิกค่ะ ต้องไปตรวจร่างกายทั้งพ่อแม่ ราคาต่างๆกันไป ตามสภาพร่างกาย

ขอบคุณ​คะ​