110 ตอบกลับ

อายุครรภ์ 14 สัปดาห์กับอีก 5 วันเหมือนกันค่ะ

ไม่เล็กนะคะ เรา13W เหมือนตอนไม่ท้องเลยค่ะ😂

ไม่เล็กนะคะ ของเรา20 w ยังไม่มีพุงเลยสักนิด

ท้องเราเล็กกว่าอีกค่ะ14สัปดาห์เหมือนกัน😁

ใหญ่กว่า20วีคอีกนะค่ะ ขนาดของเราท้อง2แล้ว

บ้านนี้16วีคท้องยังเหมือนเดิมอยู่เลยค้ะ

ใหญ่ค่ะ ไม่เล็กนะคะแม่ ไม่ต้องเครียดค่ะ

VIP Member

ไม่เล็กหรอกค่ะ 14 w หายคนท้องยังไม่ออกเลย

ท้องใหญ่กว่าเราอีก...ไม่ต้องคิดมากนะค่ะ

VIP Member

ปกตินะคะไม่เล็ก ใหญ่กว่าเราตอน 30w อีกค่ะ