11 ตอบกลับ

33+4ค่า ได้ยาแก้ท้องแข็งมากินอยู่ค่ะ ตอนนอนพลิกตัวลำบากมาก เหน็บกินกันเลยทีเดว บางทีเหมือนโดนเอากระดูกมาทิ่มด้วยค่ะเวลาลูกดิ้นตอนนอน ยืนนานไม่ได้ปวดเมื่อยไปหมด ฉี่บ่อยมาก

ปกติจ้าคุณแม่ควรเปลี่ยนท่านอนบ่อยๆนอนตะแคงช่วยลดอาการท้องปั้นแข็งได้ ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคะ😊

เท่ากันเรยค่ะ33วีคเป้นเหมือนกันเรยค่ะรุ้สึกหน่วงๆท้องปั้นท้องแข็งลูกดิ้นแรงมากค่ะ

หมอบอกว่าช่วงนี้อาจจะมีเจ็บเตือนร่วมด้วย เป็นปกติค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้34+2แล้วก็เป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า 34+ แล้วจ้า

VIP Member

เป็นเหมือนกันจ้า ปกติจ้า

บ้านนี้ก้เปนจร้า33วีค

เป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า